Guru VPN

Xem TVer bên ngoài Nhật Bản

Xem trực tuyến các chương trình xem lại miễn phí trên TVer của những đài truyền hình lớn nhất Nhật Bản từ bất cứ đâu, với máy chủ tốc độ cao, mã hóa mạnh và chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt — tất cả trong một ứng dụng đơn giản được thiết kế để bảo vệ quyền riêng tư và phát trực tuyến không phải chờ tải đệm.

Ứng dụng Guru VPN và hành tinh
Xem TVer từ bất cứ đâu, như thể bạn đang ở nhà tại Nhật Bản
Phát trực tuyến các chương trình xem lại ở chất lượng HD trên máy chủ nhanh, không bị nghẽn mạng
Giữ riêng tư hoạt động xem của bạn với tính năng phát trực tuyến được mã hóa và không lưu nhật ký
Vượt qua bước kiểm tra vị trí của TVer vốn chỉ cho phép kết nối từ Nhật Bản khi bạn đi nước ngoài
Tải Guru VPN
Bảo đảm hoàn tiền 30 ngày

Tại sao nên dùng VPN cho TVer?

Người trong chiếc khiên

Bảo vệ quyền riêng tư và bảo mật

Guru VPN ẩn địa chỉ IP của bạn, ngăn nhà cung cấp dịch vụ Internet (ISP) theo dõi và bảo vệ lịch sử xem TVer của bạn khỏi việc bị sử dụng để lập hồ sơ và nhắm mục tiêu quảng cáo. Mã hóa mạnh cùng chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt bảo vệ hoạt động phát trực tuyến của bạn.

Wi-Fi trong chiếc khiên

Duyệt web an toàn trên Wi-Fi công cộng

Phát trực tuyến TVer tại quán cà phê, sân bay hoặc khách sạn đồng nghĩa với việc sử dụng mạng thường có bảo mật kém. Guru VPN mã hóa kết nối của bạn trên các mạng này, bảo vệ thông tin đăng nhập và thanh toán khỏi bị chặn thu.

Quả địa cầu

Tự do và quyền truy cập trực tuyến

TVer chặn các kết nối không có vẻ như đến từ Nhật Bản; một số ISP cũng hạn chế tốc độ lưu lượng phát trực tuyến. Guru VPN cung cấp cho bạn địa chỉ IP Nhật Bản và che giấu hoạt động của bạn để video được phát mượt mà.

Phát

Truy cập nội dung phát trực tuyến và giải trí

TVer không chia danh mục theo quốc gia — dịch vụ này đơn giản là chỉ dành cho Nhật Bản. Máy chủ Nhật Bản của Guru VPN giúp bạn xem những chương trình xem lại miễn phí giống như khi ở nhà.

Tên lửa

Tốc độ, hiệu suất và độ tin cậy

Máy chủ hiệu suất cao của Guru VPN mang đến tốc độ nhanh, kết nối ổn định và băng thông lên đến 20 Gbps để phát trực tuyến TVer mà không bị chậm hoặc phải chờ tải đệm.

Máy tính xách tay và điện thoại

Tiện lợi và tương thích với thiết bị

Guru VPN hoạt động trên mọi thiết bị phổ biến, dễ thiết lập, kết nối không giới hạn dung lượng và hỗ trợ 24/7, giúp bạn luôn kết nối với TVer dù ở bất cứ đâu.

Cách xem TVer bằng VPN qua 3 bước đơn giản

Bắt đầu phát trực tuyến với Guru VPN trong chưa đầy một phút.

Bước 1

Tải Guru VPN

Cài đặt ứng dụng trên thiết bị để bắt đầu ngay.

Tải xuống
Bước 2

Đăng nhập vào tài khoản

Tạo tài khoản mới hoặc đăng nhập bằng tài khoản hiện có.

Người dùng
Bước 3

Kết nối và mở TVer

Chọn máy chủ trong danh sách, nhấn để kết nối, sau đó mở TVer và bắt đầu phát trực tuyến.

Nguồn
Bắt đầu với Guru VPN

Tại sao chọn Guru VPN cho TVer?

Máy chủ

Máy chủ TVer tốc độ cao, tối ưu cho phát trực tuyến

Guru VPN mang đến hiệu suất tốc độ cao trên các máy chủ chuyên dụng cho phát trực tuyến, giúp bạn xem TVer mượt mà với các thư viện nội dung từ Mỹ, Anh, Nhật Bản và hàng chục quốc gia khác. Dù bạn xem chương trình độc quyền theo vùng hay cày phim ở chất lượng 4K, tốc độ vẫn ổn định và không bị giới hạn băng thông.

Mã hóa mạnh và bảo vệ bằng chính sách không lưu nhật ký

Lưu lượng truy cập của bạn được bảo vệ bằng mã hóa ChaCha20 mạnh, tính năng ngăn rò rỉ DNS/IP và chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt. Guru VPN không bao giờ lưu hoạt động của bạn, vì vậy nội dung bạn xem trên TVer vẫn riêng tư — ngay cả khi dùng Wi-Fi công cộng.

Ổ khóa
Máy tính xách tay, máy tính bảng và điện thoại

Ứng dụng dễ sử dụng trên mọi thiết bị

Kết nối tối đa 10 thiết bị với một gói đăng ký và sử dụng các ứng dụng đơn giản, trực quan trên thiết bị di động và máy tính. Chuyển ngay sang thư viện TVer khác và tiếp tục xem trên bất kỳ màn hình nào bạn dùng tiếp theo.

Kết nối không giới hạn dung lượng và định tuyến ổn định

Guru VPN cung cấp băng thông không giới hạn theo dung lượng sử dụng và định tuyến được tối ưu cho phát trực tuyến, giúp các phiên xem TVer kéo dài không bị ISP hạn chế tốc độ hay gặp tình trạng chậm. Máy chủ của chúng tôi được bảo trì thường xuyên nhằm duy trì hiệu suất ổn định trên các thư viện nội dung theo khu vực.

Bộ định tuyến
Tai nghe có micrô

Hỗ trợ khách hàng 24/7

Đội ngũ hỗ trợ của Guru VPN luôn sẵn sàng trợ giúp về cài đặt, sự cố kết nối hoặc đề xuất máy chủ. Dù bạn cần hướng dẫn chọn thư viện TVer phù hợp hay có câu hỏi về dịch vụ, bạn sẽ nhận được hỗ trợ nhanh chóng và đáng tin cậy bất cứ khi nào liên hệ.

Có gì trên TVer?

Tìm hiểu nhanh về nội dung có trong danh mục xem lại miễn phí.

TVer là dịch vụ hợp tác giữa các đài truyền hình tư nhân lớn của Nhật Bản — Nippon TV, TBS, Fuji TV, TV Asahi và TV Tokyo — cung cấp quyền xem lại miễn phí có quảng cáo đối với phim truyền hình, chương trình tạp kỹ, anime và tin tức của họ trong một khoảng thời gian giới hạn sau khi phát sóng.

Vì TVer chỉ dành cho Nhật Bản nên không có danh mục theo khu vực để so sánh — quyền truy cập toàn bộ nội dung phụ thuộc vào việc kết nối của bạn có vẻ như đến từ Nhật Bản hay không, vì đây là điều kiện để xem lại chương trình của từng đài trong thời hạn cho phép.

Xem TVer trên mọi thiết bị

Guru VPN hoạt động trên các thiết bị bạn đang dùng — chỉ cần kết nối một lần, rồi mở TVer như bình thường.

Máy tính để bàn và máy tính xách tay

Điện thoại và máy tính bảng

Tải Guru VPNiPad&iPhonemac

Nguyên tắc quyền riêng tư của Guru VPN

Được xây dựng dựa trên các tiêu chuẩn quyền riêng tư minh bạch, nhằm giữ cho các phiên TVer của bạn riêng tư và không bị hạn chế.

Mắt bị che

Không theo dõi hoạt động

Guru VPN không theo dõi, ghi nhật ký hoặc lưu hoạt động của bạn. Lịch sử duyệt web, truy vấn DNS, thời điểm kết nối, thời lượng phiên và địa chỉ IP đều không được ghi lại — vì vậy đơn giản là không có hồ sơ nào cho thấy bạn đã phát trực tuyến TVer, chứ chưa nói đến nội dung bạn đã xem.

Bảng kẹp giấy có dấu tích

Thu thập dữ liệu tối thiểu

Chỉ thu thập lượng dữ liệu tối thiểu cần thiết để duy trì hoạt động của dịch vụ — không có dữ liệu nào liên kết với tài khoản, thiết bị của bạn hoặc máy chủ bạn đã kết nối để xem TVer.

Ổ khóa

Tiêu chuẩn mã hóa mạnh

Mã hóa mạnh bảo vệ kết nối của bạn xuyên suốt từ đầu đến cuối, vì vậy bất kỳ ai dùng chung mạng — từ ISP đến người lạ trên Wi-Fi ở quán cà phê — đều chỉ thấy lưu lượng đã mã hóa, chứ không thấy phiên TVer.

Người dùng được bảo vệ

Quyền kiểm soát và minh bạch cho người dùng

Không có gì được chia sẻ khi chưa có sự đồng ý của bạn — và vì ngay từ đầu không có gì được ghi nhật ký, nên cũng không có lịch sử phát trực tuyến lưu lại để bất kỳ ai yêu cầu cung cấp, buộc giao nộp theo trát tòa hoặc làm rò rỉ.

Giữ riêng tư với Guru VPN

Tại sao TVer không hoạt động với Guru VPN?

Nếu gặp lỗi, đây là điều thực sự đang xảy ra — và cách khắc phục.

Tin nhắn có dấu hỏi

“Video này không khả dụng ở khu vực của bạn”

Thông báo này có nghĩa là TVer đã đánh dấu kết nối của bạn là không đến từ Nhật Bản. Hãy chuyển sang máy chủ Nhật Bản của Guru VPN rồi tải lại trang web hoặc ứng dụng.

Tin nhắn có dấu hỏi

TVer tải được nhưng tập phim đã hết hạn

Điều này không liên quan đến VPN — thời hạn xem lại trên TVer có giới hạn sau khi phát sóng, bất kể kết nối của bạn thế nào.

Tin nhắn có dấu hỏi

Video bị khựng ngay sau khi bắt đầu phát

Máy chủ Nhật Bản dùng chung đang chịu tải cao có thể gây ra tình trạng này. Hãy thử máy chủ khác rồi tải lại.

Guru VPN so với các VPN khác cho TVer

Tính năngGuru VPNCác VPN khác
chìa khóa
Mã hóa ChaCha20
✔
Thường không được hỗ trợ
túi rỗng
Chính sách không lưu nhật ký
✔
Tùy từng dịch vụ
vô cực
Kết nối không giới hạn dung lượng
✔
Đôi khi bị giới hạn
kết nối
Máy chủ địa phương ổn định
✔
Thường quá tải
di động
Ứng dụng dễ sử dụng
✔
Có thể phức tạp
máy tính để bàn
Kết nối tối đa 10 thiết bị
✔
Thường là 1–2 thiết bị
tai nghe có micrô
Hỗ trợ 24/7
✔
Không phải lúc nào cũng có
Chọn Guru VPN

Các gói cước

Chọn gói phù hợp với nhu cầu của bạn. Tất cả các gói Guru VPN đều bao gồm băng thông không giới hạn, quyền truy cập vào tất cả máy chủ, ứng dụng cho mọi thiết bị, mã hóa mạnh, chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt và hỗ trợ khách hàng 24/7.

$0.99/tuần
TIẾT KIỆM 86%

$0.99 trong 7 ngày đầu tiên, sau đó $6.99/tuần

Lý tưởng để sử dụng ngắn hạn hoặc trải nghiệm Guru VPN với chi phí tối thiểu.

Chọn gói hàng tuần
Đảm bảo hoàn tiền trong 30 ngày

Gói bao gồm:

  • Băng thông không giới hạn
  • Tất cả máy chủ toàn cầu
  • Tất cả ứng dụng cho mọi thiết bị
  • Mã hóa mạnh
  • Chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt
  • Bảo vệ chống rò rỉ DNS
  • Hỗ trợ khách hàng 24/7
ĐÁNG TIỀN NHẤT
$0.96/tuần
$171.99$49.99 cho năm đầu tiên

Lý tưởng để bảo vệ lâu dài với mức tiết kiệm lớn nhất.

Chọn gói 1 năm
Đảm bảo hoàn tiền trong 30 ngày

Gói bao gồm:

  • Băng thông không giới hạn
  • Tất cả máy chủ toàn cầu
  • Tất cả ứng dụng cho mọi thiết bị
  • Mã hóa mạnh
  • Chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt
  • Bảo vệ chống rò rỉ DNS
  • Hỗ trợ khách hàng 24/7
$2.76/tuần

Thanh toán $11.99 hằng tháng

Bảo vệ linh hoạt, không bị ràng buộc.

Chọn gói hàng tháng
Đảm bảo hoàn tiền trong 30 ngày

Gói bao gồm:

  • Băng thông không giới hạn
  • Tất cả máy chủ toàn cầu
  • Tất cả ứng dụng cho mọi thiết bị
  • Mã hóa mạnh
  • Chính sách không lưu nhật ký nghiêm ngặt
  • Bảo vệ chống rò rỉ DNS
  • Hỗ trợ khách hàng 24/7

Khách hàng nói gì

Hàng triệungười dùng hài lòng
4.8Ngôi sao
điểm đánh giá trung bình
Được tin dùngtrên toàn thế giới
Ứng dụng Guru VPNỨng dụng Guru VPNỨng dụng Guru VPN

Xem TVer trực tuyến nhanh chóng, riêng tư và an toàn

Mở khóa TVer với tốc độ cao, khả năng bảo vệ quyền riêng tư mạnh mẽ và bảo đảm không rủi ro.

Tải Guru VPN

Câu hỏi thường gặp về VPN cho TVer

Có. Kết nối với máy chủ Nhật Bản của Guru VPN để nhận địa chỉ IP Nhật Bản được TVer chấp nhận.

Có, sử dụng VPN không phải là hành vi bất hợp pháp. Truy cập TVer từ bên ngoài Nhật Bản trái với điều khoản dịch vụ của TVer, nhưng việc sử dụng cá nhân không có rủi ro pháp lý.

Không — TVer không yêu cầu tài khoản đối với phần lớn nội dung và không cấm người dùng vì sử dụng VPN. Dịch vụ chỉ chặn việc phát video cho đến khi kết nối của bạn có vẻ như đến từ Nhật Bản.

ISP của bạn có thể đang định tuyến kết nối qua máy chủ bên ngoài Nhật Bản, hoặc địa chỉ IP của người dùng VPN trước đó vẫn bị gắn cờ. Kết nối lại qua máy chủ Nhật Bản của Guru VPN sẽ khắc phục được cả hai trường hợp.

Hiếm khi hoạt động được lâu — VPN miễn phí có ít máy chủ ở Nhật Bản và nhanh chóng bị chặn khi có đủ người dùng cùng chia sẻ một địa chỉ.

Windows, macOS, Android và iOS.

Các tập xem lại trên TVer chỉ khả dụng trong một khoảng thời gian giới hạn sau khi phát sóng — khi hết thời hạn đó, không VPN nào có thể khôi phục tập phim.